KHUYẾN CÁO : Những thông tin, dữ liệu Huyền thuật trên Diễn Đàn chỉ mang tính chất tham khảo, sưu tầm. Không được làm, tập theo, sẽ không hiệu quả thậm chí rất nguy hiểm. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm nếu có những sự cố đáng tiếc xảy ra.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự

Xin chào mừng bạn đến với diễn đàn Mao Sơn Tông của chúng tôi.

Last topic

Share|
Tiêuđề

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Admin

điểm : 218
Tài năng của Admin Người này hiện đang:
Level: Admin
Danh vọng:84%/%
Tài năng:33%/100%

Bài gửiTiêu đề: Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Icon_minitimeTue Feb 05, 2013 8:25 am

sau bài viết hướng dẫn cách hoàn dươg cho ng` chết và cũng nhận đc sự ủng hộ của các bạn , hôm nay mạo mụi viết tiếp bài gọi cõi âm , đánh tan hồn phách người cõi âm , cũng như những bài viết khác mình chỉ khuyên bạn nên tìm hiểu , không nên thực nghiệm nếu các bạn làm theo hướng dẫn trong bài viết xãy ra thất thoát gì cho bản thân ( tập thể ) mình hoàn toàn không chịu trách nhiệm , dạo gần đây mình có nhận được 1 email của bạn [You must be registered and logged in to see this link.] gửi về hộp email cho mình với câu hỏi
bài viết cách hoàn dương của mình có phải là sự thật hay không thì mình cũng xin trả lời trong topic này hy vọng bạn có email boydeptrai_timbangai1 vào xem câu trả lời
mình xin trả lời như sau : cách hoàn dương mình đã post trong forum là hoàn toàn đúng với sự thật được lưu truyền trong sách mao sơn đại toàn , mao sơn đạo thuật là 1 huyền thuật cổ truyền từ xưa của trung quốc nổi tiếng với khử tà diệt ma , sau khi người sáng lập ra mao sơn đạo thuật đã truyền đi truyền lại rất nhiều đời cho đến nay , qua nhiều đời các pháp sư đã phát triển mao sơn thêm nhiều phù chú , ngoài việc bắt ma trừ ta , mao sơn còn nổi tiếng với các trận pháp và yểm bùa , trong đó nổi tiếng nhất là các trận , Hạnh Thông Linh , Cửu Đăng Liên Hoa Trận , Thất Tinh Trận .... ( Trích mao sơn đại toàn ) , các phép thuật và trận pháp của mao sơn vẫn đc truyền lại cho đến ngày nay , nhưng không thần thông quản đại như trong phim đã làm ... nhưng điều mình muốn nói ở đây , trong phim luôn dựa theo sự thật để làm ra ... ông chú mình từ khi đất nước còn chiến tranh đã lẩn sang trung quốc để lánh nạn , đến giờ mới trở về thì ông ta có đem theo quyền mao sơn đại toàn này về cho mình xem , ban đầu thì đọc chã hiểu gì vì chỉ toàn tiếng hán , nhưng khi nghe ỗng dịch ra thì mới hĩu đc vài phần
thôi đi vào vấn đề chính , cách gọi người chết về nói chuyện , cách này khá an toàn và không nguy hiểm , nhưng nếu các bạn muốn thực nghiệm mình khuyên các bạn hãy chuẩn bị kỹ càng trước khi làm nhé , nhưng có đôi điều cũng khá nguy hiểm mình cần phải nhắc các bạn ở phía dưới này
thứ 1 : ko đc gọi nhiều lần , vì khi bị hồn 1 ai đó nhập vào sẽ mất đi nhiều dương khí , nếu gọi nhiều lần cơ thể sẽ yếu dần đi do mất dương khí , nặng có thể phải nằm liệt giường 1 thời gian
thứ 2 : người sau khi bị hồn nhập vào nhất định sẽ có những hành động khác , lời nói khác , ánh mắt khác , thậm chí oan hồn k chịu rời khỏi thân thể , lúc đó phải dùng chó giữ nhà để xua đuổi
thứ 3 : khi vong hồn ra khỏi cơ thể , bạn sẽ ccảm thấy mệt mỗi , cách tốt nhất để có lại dương khí là đi ngủ hoặc phơi nắng
thứ 4 : khi nói chuyện với vong hồn , các bạn phải giữ đúng khoảng cách là 5 bước chân hoặc cách nhau bằng 1 cái bàn để chắc ăn , cái này dành cho bạn nào sợ
cách làm như sau
A/ Chuẩn Bị
1 cái bàn , trải 1 tấm vải đỏ lên bàn , chuẩn bị hoa quả , trái cây để cùng , 1 di ảnh người muốn gọi lên từ cõi âm trên hình có ghi rõ ngày tháng năm sinh , năm mất , 1 cái ly hương thắp 3 cây nhan thôi nhé , 2 cây nến màu trắng ( loại nến thường dùng trong đám tang ) , di ảnh người muốn gọi lên phải đc đặt sau ly hương , chú ý phải thắp nhan , thắp nến đầy đủ trước khi gọi
phải đợi đến lúc 12h khi quỷ môn quan mở cửa khi ấy mới gọi đc , chú ý nho nhỏ , quỷ môn quan có 2 đường , đường bộ và đường thủy , nếu người đó bị chết dưới sông , dưới biển thì trên bàn gọi người chết lên phải để thêm 1 thao nước , còn nếu chết trên bờ thì thôi không cần để nước
để làm được việc này phải có 2 người làm , 1 người gọi hồn lên hồn sẽ trực tiếp nhập vào người đó , còn người kia nói chuyện , người gọi hồn nhất định phải sinh vào giờ tý ( 1h khuya )
phải chuẩn bị thêm 1 cái chuông đồng , 1 cành liễu , 1 con chó giữ nhà , đề phòng trường hợp oan hồn đó không chịu đi mà cứ bám mãi trog thân thể thì phải dùng cành liễu đánh , không thì thả chó ra cho nó sủa
bây giờ bắt đầu gọi hồn , khi 12h đã đến cũng là lúc quỹ môn quan mở cửa để các linh hồn về thăm nhà , lúc này 2 bạn ngồi đối diện nhau , 2 tay nắm chặt vào nhau , cùng nhắm mắt , và nói
"xxx sinh năm yyy mất ngày ppp mau về đi" trong đó xxx là tên mà người bạn muốn gọi từ cõi âm yyy là năm sinh người đó , ppp là ngày người đó mất , ví dụ nhé "Anh Minh , sinh năm 1975 mất 2004 mau về đây đi" lúc đọc phải đọc ngoài miệng , ko đc lớn tiếng cũng k đc nhỏ tiếng quá , phải thật tập trung và thành khẩn , đọc đến khi có hiệu quả nhé , chỉ 1 hồi sau người mà bạn muốn gặp sẽ nhập vào bạn đấy , chú ý nói chuyện đừng quá lâu nhé , nếu không thân thể người bị nhập sẽ mất đi dương khí mệt mỗi lắm đó , có ai nhớ ba mẹ thì làm thế này cũng được đấy ^^!
trường hợp ngoài ý muốn , có người sinh cùng năm chết cùng năm , cùng tên , nhập về thì chắc chắn nó không chịu rời cơ thể , lúc đó phải dùng cành dương liễu đánh nó , nếu nó vẫn không ra thì thả chó cắn tơi bời nó luôn , trường hợp nếu gọi mà không xuất hiện có 2 nguyên nhân
1/ người đó chưa chết
2/ linh hồn người đó đã bị nhốt lại

Hãy cảmơn bài viết của Admin bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://maosonvn.forumvi.com

gió123

điểm : 2
Tài năng của gió123 Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:1%/%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Icon_minitimeFri Mar 08, 2013 11:39 am

hết chuyện hay sao mà ông CQ này làm bậy vậy

Hãy cảmơn bài viết của gió123 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

kakuonline

điểm : 5
Tài năng của kakuonline Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:3%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Icon_minitimeSat Apr 06, 2013 11:41 pm

thank ad nhé em thích mấy cái ni lắm Embarassed

Hãy cảmơn bài viết của kakuonline bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Cách gọi hồn người từ cõi âm về để tâm sự Icon_minitime

Hãy cảmơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.