KHUYẾN CÁO : Những thông tin, dữ liệu Huyền thuật trên Diễn Đàn chỉ mang tính chất tham khảo, sưu tầm. Không được làm, tập theo, sẽ không hiệu quả thậm chí rất nguy hiểm. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm nếu có những sự cố đáng tiếc xảy ra.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Cách giúp người mới chết hoàn dương

Xin chào mừng bạn đến với diễn đàn Mao Sơn Tông của chúng tôi.

Last topic

Share|
Tiêuđề

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Admin

điểm : 218
Tài năng của Admin Người này hiện đang:
Level: Admin
Danh vọng:84%/%
Tài năng:34%/100%

Bài gửiTiêu đề: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitimeTue Feb 05, 2013 8:25 am

Hi bà con lâu lắm mới qoay trở lại forum vì thời gian gần đây bận rất nhiều việc và ở nhà có người già bệnh nên cũng không tiện online lắm , hôm nay qoay lại forum có đem 1 vấn đề mới để bàn luận , những gì mình sắp viết tiếp theo có lẽ sẽ là bí mật mãi mãi mà không ai biết vì đây vốn dĩ là những tài liệu mật đc bảo quản rất kỹ và vì vấn đề xã hội phát triển hiện đại hóa nên nó cũng ít đc công bố ra bên ngoài , mình không khuyến khích các bạn làm theo những gì mình chỉ dẫn bên dưới , nếu có gì thất thoát xãy ra mình sẽ không chịu trách nhiệm , còn vế vấn đề bí mật tại sao mình biết được mình sẽ tiết lộ sau trong bài viết
một vài lưu ý nhõ trong bài viết : mình khuyên các bạn nên tìm những người sinh năm số chẵn , ví dụ như sinh năm 1990 , 1992 , 1994 , 1995 , 1996 , 1998 , nói chung tìm những người có năm sinh chẳn ( 0 2 4 5 6 8 ) , số 5 không phải số chẳn nhưng đó là số nguyên thủy của kim , mộc , thủy , hỏa , thổ nên cũng đc đưa vào sử dụng bình thường
không tìm người có mạng khắc nhau để cùng làm việc này , ví dụ bạn A mạng hỏa , bạn B mạng thủy thì không thể cùng nhau làm việc này
nghiêm cấm kô tìm người sinh giờ hợi để làm việc này
Cấm phụ nữ có thai làm việc này
và 1 cái lưu ý nhỏ mà các bạn phải chú ý đến đó là khi bắt đầu vào làm việc này , các bạn phải suy nghĩ cho kỹ vì một khi làm không thành công oan hồn mà các bạn muốn hoàn dương sẽ không đầu thai đc , như vậy nó sẽ bám theo các bạn suốt đời , hoặc trong quá trình làm các bạn làm sai bước , đảo bước các thứ tự trong trận pháp sẽ ảnh hưởng đến tuổi của các bạn , nhẹ thì giảm thọ , nặng thì có người chết đến tìm bạn , và nếu thực hiện thành công các bước trong bài viết này và người đó đc hoàn dương thì các bạn phải tốn 2 năm dương thọ
chúng ta bắt đầu nhé , các bạn phải để ý thật kỹ để tránh làm sai hoặc làm thiếu các bước
để giúp 1 người mới chết hoàn dương các bạn phải chú ý xem người đó có đủ điều kiện , hoặc khơng đủ điều kiện dưới đây hay không nhé
Điều kiện để hoàn dương
1/ Chết do tai nạn
2/ chết do tự tử
3/ chết oan
4/ chết do bị giết
các điều kiện sau k đc hoàn dương
1/ chết do bệnh
2/ chết vì tuổi già
3/ chết không còn nguyên vẹn
ngoài những điều mình nêu trên thì còn 1 vài lưu ý khác , là thân thể người mới chết phải còn ấm , phải còn nguyên vẹn thân thể , tử thi kô bị bốc mùi hôi thối , rửa ra , chết không quá 48 tiếng , đối với những người tự tử bằng cách treo cổ thì mình chịu không thể cứu đc vì những người treo cổ chết linh hồn sẽ bị chìm xuống dưới lòng đất không thể dẫn về , bây giờ là các bước thực hiện
Bước 1
phải đảm bảo rằng người vừa mới chết thân thể phải còn ấm , phải giữ độ ấm cho thân thể người vừa chết
Bước 2
Dùng dây tơ hồng buộc 2 chân ở tử thi lại , bên trái 3 vòng , bên phải 4 vòng , để giữ dương khí trong cơ thể lại tránh âm khí nhập vào tử thi
Bước 3
Cấm tắm cho tử thi , vì một khi dội nước vào tử thi , dương khí sẽ theo dòng nước mà đi ra ngoài
Bước 4
Trong vòng 2 ngày kể từ ngày tử thi chết phải dùng chó mực hoặc mèo đen canh tử thi , nếu ko thực hiện bước này vong hồn của tử thi sẽ bị quỷ sai từ địa ngục lên bắt đi mất lúc đó ko thể hoàn dương đc
Bước 5
dùng bột trắng rãi khắp nền nhà , đồng thời để 1 đôi dép ở phía cuối chân tử thi nằm
Bước 6
đợi đến lúc 12h , là lúc quỹ môn quan mở cửa , cửa quỹ môn quan chỉ mở 1 giờ tức là từ 12h đến 1h sáng , các bạn chỉ có 2 cơ hội trong vòng 2 ngày kể từ ngày tử thi chết , canh vào lúc 12h , đốt nhan đặt trước đầu người đã chết , đốt thêm 2 cây nến màu trắng , các bạn cầm những đồ vật mà lúc tử thi còn sống hay dùng , nhắm mắt lại , tập trung tinh thần , thả lỏng người , trong đầu liên tục gọi tên người đã chết , cho đến khi rơi vào trạng thái mất hồn , lúc đó hồn trong người bạn đã đc xuất ra bên ngoài để tìm hồn người bạn muốn hoàn dương , nhiệm vụ của bạn là phải tìm hồn ng` đó dẫn về nhập vào xác
Bước 7
khi hồn đã về xác , hãy dùng nước tiểu đồng tử ( nước tiểu con nít ) đổ lên giữa ngực người đó , xong mang dép vào cho người đó và đợi xem kết quả
chú ý nhé , khi hồn bạn xuất ra ngoài tìm linh hồn bạn muốn tìm cũng là lúc nguy hiểm nhất nên bạn phải chú ý , nếu quá thời gian 1 giờ mà hồn bạn vẫn không thể hoàn lại xác thì kết quả thế nào chác bạn biết rõ , khi một cơ thể không có linh hồn sẽ không thể cử động đc , nếu bạn lạc mất đường về thì chắc chắn suốt kiếp bạn phải làm ma đầu đường xó chợ rồi , vì khi tiếp xúc nhiều với những linh hồn ma qoái cơ thể con người sẽ dần dần mất đi dương khí dẫn đến chết
đây là những gì từ ông chú mình học được từ đạo thuật cổ truyền bên trung quốc , ông ta nói , đây là biện pháp nguy hiểm nhưng cũng rất khả thi để giúp người mới chết sống lại , ngoài những thứ đó ra còn có trận pháp hạnh thông linh , giúp con người thông minh hơn nữa ... trng thời gian tới mình sẽ post lên

Hãy cảmơn bài viết của Admin bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://maosonvn.forumvi.com

kakuonline

điểm : 5
Tài năng của kakuonline Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:3%/%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitimeSat Apr 06, 2013 11:51 pm

ad ơi những cái này có cần phân biệt người như thế nào mới làm đc ko ad ví dụ như người có cốt đồng hay phải học qua đạo thuật ... như người bình thường có làm đc ko

Hãy cảmơn bài viết của kakuonline bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Qủy Nhi

điểm : 154
Tài năng của Qủy Nhi Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:54%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitimeSun Apr 07, 2013 12:57 pm

các pháp môn đều cần trãi qua quá trình khổ tập tu luyện, bạn phải có công phu và kinh nghiệm được truyền thụ để khi tác pháp có thể biết mà tránh đều bách kỵ bách cấm chứ Smile

Hãy cảmơn bài viết của Qủy Nhi bằng cách bấm vào "" nhé!!!

khoianhminh

điểm : 2
Tài năng của khoianhminh Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:2%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 6:51 am

12h la 12 gio dem hay 12h trua ha ban; ban no ro hon di

Hãy cảmơn bài viết của khoianhminh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Admin

điểm : 218
Tài năng của Admin Người này hiện đang:
Level: Admin
Danh vọng:84%/%
Tài năng:34%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 4:00 pm

khoianhminh đã viết:
12h la 12 gio dem hay 12h trua ha ban; ban no ro hon di
Yêu cầu bạn đọc kỹ trước khi đặt câu hỏi nhé hjhj. Phải chọn vào lúc 12 giờ đêm.

Hãy cảmơn bài viết của Admin bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://maosonvn.forumvi.com

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách giúp người mới chết hoàn dương Cách giúp người mới chết hoàn dương Icon_minitime

Hãy cảmơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.